loso คลับ PSP
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
loso คลับ PSP

เเจกหนังไว้ชมบน PSP ครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!)

Go down 
juveniles
do_ob
dominic01
Admin
8 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin

กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!)   กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!) EmptyTue Jul 21, 2009 10:35 am

1. ห้ามข้อความ spam เช่น ข้อความเดิม ซ้าๆกัน
2. เลือกหมวดหมู่ที่ต้องการโพสให้ถูกต้อง
3. ก่อนโพสต์ข้อความ กรุณาตรวจสอบก่อนว่ามีข้อความเดียวกันหรือไม่ แนะนำให้ใช้ปุ่ม "ค้นหาก่อนนะครับ"
4. ห้ามโพสข้อความที่เป็นการดูหมิ่น เหยียดหยาม
5. กรุณาใช้ภาษาไทย หรือภาษาอังกฤษในการสื่อสารเท่านั้น" ภาษาอื่นที่ใช้ในการสื่อสารเพื่อส่วนตัว กรุณาใช้PM หรืออีเมลล์แทน
6. ห้ามโพสต์ข้อความประมาณว่า "ส่งให้ด้วยนะครับ" "ขอด้วยครับ" แต่ไม่ระบุ e-mail หรือชื่อเกมนั้นๆ
7. ห้ามโพสต์คำสาบาน
8. กรุณาเชื่อฟังผู้ดูแลบอร์ด หากมีปัญหาเกี่ยวกับผู้ดูแลบอร์ด กรุณาส่งอีเมลล์แจ้งไปที่ admin หรือ webmaster
9. สามารถโพสต์ข้อความโฆษณาในหมวดหมู่โฆษณาเท่านั้น ข้อความหรือลิงค์โฆษณาใดๆ ที่ ปรากฎนอกเหนือจากหมวดหมู่ดังกล่าว จะถูกลบทิ้งโดนทันที 10. ห้ามโพสต์ข้อความเช่น เห็นด้วย, haha, อิอิ หรืออื่นใดเพื่อเป็นการดันกระทู้
11. กรุณาอ่านกฏทุกครั้งก่อนการโพสต์
12. ขอสงวนสิทธิ์ในการลบกระทู้ใดๆ ที่อ้างอิงถึง URL ที่ให้ทำการโหลดต่าง ๆ ที่ไม่ได้รับลิขสิทธิ์ที่ถูกต้อง โดยไม่ต้องแจ้งให้เจ้าของกระทู้ทราบล่วงหน้า ข้อความข้างต้น กำหนดเพื่อให้เกิดประโยชน์สูงสุดในการใช้บอร์ด ทีมงานขอสงวนสิทธิ์ในการแก้ไข ดัดแปลง หรือลบกระทู้ใดๆ ที่ขัดต่อกฎดังกล่าว
13.สมัครสมาชิกก่อนถึงใช้ฟอร์มโหลดหนังได้

ทำผิดกฏเเบนทันทีครับ ล็อก ip ไม่ให้สมัครใหม่ด้วย
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://dek-load.thai-forum.net
dominic01
เด็กใหม่
เด็กใหม่

กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!)   กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!) EmptySat Aug 01, 2009 10:37 pm

รับทราบครับผม
do_ob
เด็กใหม่
เด็กใหม่

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!)   กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!) EmptySun Aug 02, 2009 11:51 am

รับทราบ ตามนั้นครับ
juveniles
เด็กใหม่
เด็กใหม่

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!)   กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!) EmptyMon Aug 03, 2009 11:12 pm

ทราบครับ Very Happy
veerpat
เด็กใหม่
เด็กใหม่

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!)   กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!) EmptyWed Aug 05, 2009 9:15 pm

รับทราบ พร้อมรับไปปฎิบัติครับ
grammarx
เด็กใหม่
เด็กใหม่

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!)   กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!) EmptySun Aug 09, 2009 11:30 pm

Twisted Evil รับแซ่บ
tamjaikab
เด็กใหม่
เด็กใหม่

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!)   กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!) EmptyMon Aug 10, 2009 12:00 pm

รับทราบครับ
wisuth
เด็กใหม่
เด็กใหม่

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!)   กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!) EmptyThu Aug 13, 2009 10:05 pm

รับทราบครับ

กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ!!)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1